หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาฟาร์มกระต่ายเนื้อ  (อ่าน 863 ครั้ง)
ploylollipop
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2017, 12:48:51 PM »

ตามหัวข้อเลยค่ะ ตามหาฟาร์มกระต่ายเนื้อค่ะเอาฟาร์มที่สามารถเข้าไปได้นะคะ เพื่อจะทำการสัมภาษณ์และทำแบบสอบถามในเรื่องของธุรกิจกระต่ายเนื้อ
เพื่อนำข้อมูลไปอ้างอิงในงานวิจัยการเลี้ยงกระต่ายเนื้อในไทยของสาขาโลจิสติกส์ฯ มทร.ตะวันออก จักรพงษภูวนารถ ขอความกรุณาจากพี่ๆทุกคนด้วยนะคะ เนื่องจากหนูต้องนำข้อมูลไปใช้จริงๆ ในงานวิจัยจะทำการให้เครดิตแก่ฟาร์มและผู้ประกอบการทุกท่านไว้ด้วยค่ะ เพื่อจะได้มีโอกาสส่งตีพิมพ์ลงในวารวารได้
ขอขอบคุณค่ะ  ยิงฟันยิ้ม

teppatut
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2017, 03:27:00 PM »

ค้นหา google ลุงเสน่ห์ กำแพงแสนเลยครับ แกขายอยู่
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์