ข่าว
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้พันธ์หอมแบ่งมาปลูกไว้ทานเองที่บ้าน  (อ่าน 128 ครั้ง)
aryupat
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 12:24:00 PM »

ท่านไหนพอจะแบ่งมาให้ปลูกสักเล็กน้อยไหมครับ  จะมาปลูกทานเองที่บ้านสักโลสองโล  ยินดีออกค่าใช้จ่ายให้ครับ  หาซื้อเองไม่ได้เลยครับ  ขอบคุณมากครับ

aryupat
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 10:09:24 AM »

ท่านไหนพอจะแบ่งมาให้ปลูกสักเล็กน้อยไหมครับ  จะมาปลูกทานเองที่บ้านสักโลสองโล  ยินดีออกค่าใช้จ่ายให้ครับ  หาซื้อเองไม่ได้เลยครับ  ขอบคุณมากครับ
เคยซื้อเมล็ดพันธุ์หอมแบ่งของเจี่ยไต๋ ซองละ15บาท ปลูกทานที่บ้านได้หลายรอบ...ผ่านร้านจะแวะไปดูให้ครับ
หาได้แล้วครับ  ขอบคุณมากครับ  แบบเม็ดเคยปลูกแล้วใช้เวลานาน  แถมปลูกยากอีก  เลยอยากได้แบบหัวครับ 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์