หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาที่ให้เช่าราคาถูก นครศรีธรรมราชครับ  (อ่าน 279 ครั้ง)
manit9870
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 09:50:29 AM »

สวัสดีครับ

ผมเพิ่งโพสครั้งแรก ผิดกฏอะไรข้ออภัยไว้นะที่นี้ด้วยครับ

อยากทำเกษตรแต่ยังไม่มีที่ดินทำกิน ไม่ทราบว่าในนครศรีธรรมาช ท่านใดพอมีที่ดินให้เช่าราคาถูก สัก 1-2ไร่ไหมครับ

ผมอยู่ อ.ปากนคร ฝั่งเส้นปากพนัง อ้อมเมือง

ผมแค่ทดลองทำเกษตร ยังไม่ได้จะทำเกษตรเพื่อการค้ากำไรครับ แค่จะฝึกฝน เรียนรุ้

ผมอยากปลูกพวกพืชระยะสั้น กับไม้ดอกต่างๆครับ

ผมรบกวนท่านที่พอมีที่ดิน ไม่ได้ใช้สอย เมตตาผมด้วยครับผม

กราบขอบพระคุณมากครับ

หากมีรบกวนติดต่อผมหน่อยนะครับผม
Line.pramyokee

manit9870
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 09:52:49 AM »

ขอโทษครับ ต.ปากนคร ไม่ใช่ อ.ปากนคร ขอโทษด้วยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์