หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดู...วงจรตั้งเวลารดน้ำหน่อยครับ  (อ่าน 4757 ครั้ง)
rohan47
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 04, 2017, 12:27:06 PM »

สอบถามนิดนึ่งครับ...ถ้าเราจะทำเป็นแบบแบ่งโซน ใช้ Timer อีกตัวหนึ่ง เอา Timer ตัวที่สองมาต่อขนานได้หรือเปล่าครับ

น่าจะได้ครับ..พี่rohan47 ผมเห็นรูปภาพในเนตก้เอามาต่อขนานกัน จะใช้กี่โซนก็ซื้อ ไทร์เมอร์สวิทช์+โซลินอย์วาล์ ตามจำนวน

ภาพประกอบจากอินเตอร์เนต

ครับผม ...ทำได้แล้วครับขอบคุณครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Liked By: nattapon2560

วชิรนันต์ สังคนาคินทร์
17/1 หมู่ 5 ต.โคกโพธิ์ อ.โคกโพธิ์ จ.ปัตตานี 94120

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์