ข่าว
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มโรงงาน รักการเกษตร อยากเช่าที่ดินเพื่อทำกิน แถวอยุธยาครับ  (อ่าน 636 ครั้ง)
NaypluG
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2016, 06:41:06 PM »

ตามหัวข้อเลยครับ เช่าทำกินไปก่อน ค่อยซื้อขาดทีหลัง
จะเลี้ยงไก่เลี้ยงปลาครับ แล้วปลูกพืชบ้าง
 เป็นคนยุดยาครับบ้านอยู่ในสลัม ชุมชนหลังวัด เช่าที่วัดอยู่ อยากเริ่มสร้างอะไรให้ลูกหลานบ้าง ไม่งั้นคงอยู่ในสลัมอีกหลายชั่วโคตร

Liked By: Ekachaiyan, chaiyawan

guang
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2016, 08:18:48 PM »

ตามหัวข้อเลยครับ เช่าทำกินไปก่อน ค่อยซื้อขาดทีหลัง
จะเลี้ยงไก่เลี้ยงปลาครับ แล้วปลูกพืชบ้าง
 เป็นคนยุดยาครับบ้านอยู่ในสลัม ชุมชนหลังวัด เช่าที่วัดอยู่ อยากเริ่มสร้างอะไรให้ลูกหลานบ้าง ไม่งั้นคงอยู่ในสลัมอีกหลายชั่วโคตร
เป็นกำลังใจไห้ครับ สู้เท่านั้นถึงจะชะนะ...

Liked By: Ekachaiyan
NaypluG
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2016, 08:54:55 AM »

ขอบคุณจ้า ถ้าทางหายากน่าดู
kajohn
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2017, 12:36:26 PM »

ถ้าแถววังน้อย คลองห้าขวาพอแนะนำได้ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์