หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไรแดง-กุ้งก้ามกราม  (อ่าน 1105 ครั้ง)
mumluck
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2016, 01:26:58 PM »

กำลังจะทดลองเลี้ยงกุ้งก้ามกรามบ่เล็ก 1 บ่อ ครับ ทีนี้ติดปัญหาคือผมอยู่ดูแลได้แค่วันจันทร์-ศุกร์ ส่วนวันเสาร์-อาทิตย์ ผมไม่อยู่ จึงคิดว่าจะปล่อยไรแดงลงบ่อกุ้งก้ามกรามในวันศุกร์ตอนเย็นเพื่อให้เป็นอาหารกุ้งในช่วงที่ผมไม่อยู่จะพอได้ไหมครับ (เรื่องออกซิเจนไม่มีปัญหาครับ มีปัญหาแค่เรื่องอาหาร)

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์