ขาย ไก่ดำ ไข่ไก่ดำ ไก่ดูกดำ สายเหนือ ยูนนาน ไก่ดำภูพาน จัดส่งทั่วประเทศครับผม

<< < (94/196) > >>

mackmack:
;)
หวัดดีครับ คุณ ppun

ลูกไก่ที่จองไว้อยู่ในภาพนี้ครับผม ถึงวันส่งอายุลูกไก่จะพอดีครับผม โอนเงินแล้วแจ้งด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

dett01:
ถึงคุณ MAX ผมต้องการพ่อแม่พันธ์ไก่สีดำล้วน ตัวเมีย 5 ตัว ตัวผู้ 1 ตัว
พอจะมีแบ่งให้ไหมครับ (ขอดูรูปหน่อย)

ราคารวมขนส่งเท่าไร ผมอยู่ระยอง

mackmack:
;)
หวัดดีครับ คุณ dett01
ตอนนี้ไก่พ่อแม่พันธุ์ขาดตลาดครับ มีไก่รุ่น 3 เดือน เลี้ยงอีกแป็บเดียวก็ไข่แล้วครับ ตัวผู้ 300 บาท ตัวเมีย 200 บาท ใส่กล่องได้สุงสุด 25 ตัว ค่าขนส่งไประยอง 700 บาทครับ ต้องการกี่ตัวสั่งจองได้เลยครับ
ปล. ระบุ ชื่อ เบอร์โทรเพื่อติดต่อส่งไก่ด้วยครับ ขอบคุณครับ

dett01:
ผมของจองไก่ตัวเมีย 15 ตัว  ตัวผู้ 3 ตัว ขอเป็นดำล้วน

ที่อยู่ 355 ถ.สุขุมวิท ต.เนินพระ อ.เมือง จ.ระยอง 21000

โทรศัพท์ 0815893717 เด็ช

พร้อมส่งเมื่อไหร่ โทรนัดได้เลยครับ

4103018927:
สวัสดีค่ะ หยกฟ้าค่ะอยู่ที่ จังหวัดอุทัยธานี อำเภอบ้านไร่ สนใจเลี้ยงไก่ดำค่ะไม่ทราบว่าเป็นไก่ดำสายภูพาน หรือสายไหนค่ะ ตอนนี้กำลังจะสร้างโรงเรือนหลังบ้าน เอาไว้หลังปีใหม่ หยกฟ้าจะขอสั่งไก่พี่แม็คนะค่ะไม่ทราบว่าจะมีให้ไหม ขอเป็นไก่เด็กๆหรืออาจจะสั่งเป็นไข่ก็ได้  พี่สะดวกส่งหรือเปล่าและส่งถึงที่  อำเภอบ้านไร่ หรือที่ จังหวัดอุทัยธานี  หรือให้หยกไปรับที่นครสวรรค์  พอดีหยกไม่มีรถส่วนตัวค่ะ ตั้งใจจะเอามาเป็นพ่อแม่พันธ์เป็นรายได้เสริม  พี่แม็คมีคำแนะนำเล้กไก่เล็กๆเพ่งเกิดไม่ถึงเดือนหรือเปล่า
nanadidi2722@hotmail.com  หยกฟ้า  08-22285864

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว