หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการไก่ดำอินโด(สายนำเข้าจริง)  (อ่าน 714 ครั้ง)
hotspeed2607
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2015, 05:25:24 PM »

ต้องการไก่ดำอินโดสายนำเข้า มาข้ามสายที่มีอยู่ครับ

ผู้หมู่วุฒิฅนขอนแก่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 02:58:46 PM »

พ่อแม่นำเข้าจริงๆๆๆหายากนะครับ ในเมืองไทย เขาเอาเข้ามาตั้งแต่ 2ปีกว่าๆๆที่แล้วไม่เห็นใครนำเข้าอีกเลยนะครับ
ถ้าสนใจสายนำเข้าจริงๆๆลองเข้ามาดูในเพจนะครับ แต่ไม่ใช่รุ่น ลูกแล้วนะครับ เป็นรุ่นหลานๆๆแล้วเพราะแม่นอก ไม่เหลือแล้ว
https://www.facebook.com/AyamCemanPentorphiangphorkaidum/

สวนเป็นต่อพอเพียง 
ตำบลคึมชาด  อำเภอหนองสองห้อง จังหวัดขอนแก่น
ผู้หมู่วุฒิฅนขอนแก่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2018, 04:08:31 PM »

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

สวนเป็นต่อพอเพียง 
ตำบลคึมชาด  อำเภอหนองสองห้อง จังหวัดขอนแก่น
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์