อยากลองทานมะละกอพันธุ์เรดเลดี้หาซื้อที่ไหนครับ

(1/2) > >>

winning7799:
     รบกวนถามผู้รู้ด้วยครับว่าแถวรังสิต และอยุธยาสามารถหาซื้อได้ที่ไหนครับ :(
ขอบคุณครับ

surachai:
    ;D ;D ;D
    ขออภัยครับ  อยู่ไกลปืนเที่ยงจากเมืองหลวงเหลือเกิน  จึงไม่รู้ว่าเขาหาซื้อทานกันได้ที่ไหน
     แต่มีรูป เรดเลดี้ ที่ปลูกไว้มาให้ดูครับ เป็นลูกที่ได้จากต้นกะเทย

เนื้อในครับ

de.volk:
ไปที่โลตัสเลยคับมีเพียบเลย แถวรังสิต หรืออยุธยาคงมีห้างโลตัสนะคับผม

Sirasa:
ที่ Big C  โลตัส  คาร์ฟู   คาดว่ามีทุกที่ค่ะ    เพราะที่หาดใหญ่ทุกห้างมีวางขายค่ะ  โลละ 39 บาท   แต่แถวบ้านคุณเท่าไหร่ไม่ทราบค่ะ  :)

saeree:
BigC สะพานควาย คาร์ฟู รัชดา สยาม พารากอน ไม่เห็นมีนะ มีแต่ ฮอลแลนด์ กับพวกพ้องเช่นปลักไม้ลาย 

พอดีชอบ ซื้อมะละกอ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป