หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับบริจาคเมล็ดพันธุ์ให้เด็กปลูกในโรงเรียนครับ  (อ่าน 748 ครั้ง)
shet3
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 03:15:17 PM »

ขอรับบริจาคเมล็ดพันธ์พืชผัก  ให้เด็กนักเรียนปลูกในโรงเรียนครับ โรงเรียนบ้านนาจาน ต.นาเยีย อ.นาเยีย จ.อุบลราชธานี ๓๔๑๖๐ ส่งมาในนาม นายสุรเชษฐ์  คำนนท์ ครับ หวังว่าจะได้รับความอนุเคราะห์ตามที่เคยขอรับบริจาคเมื่อตอนผมสอนอยู่โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดร้อยเอ็ดครับ ตอนนี้ย้ายจากโรงเรียนเด็กที่มีความบกพร่องทางการได้ยินกับบกพร่องทางสติปัญญา มาสอนเด็กปกติแล้ว แต่อุดมการณ์ยังคงเดิมครับ
                             ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

บุหงา_อยู่ดีกินหวาน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 03:38:15 PM »

มีถั่วฝักยาวลายพรางกับงาขี้ม้อน จะส่งไปให้ครับ  ยิงฟันยิ้ม
Canchan
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 04:23:37 PM »

เดี๋ยวส่งไปให้นะคะ
ผักกาดขาว โสน และอีกหลายอย่างไปให้นะคะ
shet3
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2014, 07:05:37 PM »

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
penkij
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 10:55:34 AM »

วันนี้ส่งสารพัดเมล็ด ทั้งที่มี และที่ได้รับแจก มาให้แล้วค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์