หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยวกันค่ะ ^^ เกษตรแฟร์เพื่อมูลนิธิจุฬาภรณ์ 30 พฤศจิกายน-7 ธันวาคม 57  (อ่าน 4596 ครั้ง)
sukanya2501
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 03:25:30 PM »

แจ้งข่าวงานเกษตรค่ะ

ขอเชิญเที่ยวงาน "เกษตรแฟร์เพื่อมูลนิธิจุฬาภรณ์" ปี พ.ศ.2557

ระหว่างวันที่ 30 พฤศจิกายน - 7 ธันวาคม 2557 บริเวณมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตบางเขน

ภายในงานเตรียมพบกับสินค้าหลากหลายชนิด ได้แก่
โซน A : สัตว์เลี้ยงแสนสุข
โซน B : สร้างสุขสู่ธรรมชาติ
โซน C : สุขไม่ไกลไปตลาดน้ำเกษตร
โซน D : สุขทั่วไทย ๗๗ จังหวัด
โซน E : วิมานแสนสุข
โซน F : สุขใจที่ได้ช็อป
โซน G : สุขใจที่ได้ชิม
โซน H : มหัศจรรย์แห่งความสุข
โซน I : สุขสราญอาหารอร่อย
โซน J : สุขใจด้วยพระบารมี

ปีนี้เกษตรบางเขน และ เกษตรกำแพงแสนจัดงานไล่เลี่ยกันเลย อย่าลืมไปเที่ยวทั้ง 2 ที่เลย

งานเกษตรเหมือนกัน แต่คนละบรรยากาศ
ท่านใดยังไม่เคยไป รีบวางแผนเลยค่ะ

ปีนี้สุกัญญา อุปกรณ์การเกษตร ก็ไปออกบูธด้วย แวะทักทายได้นะคะ ^^

kwan-28
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 12:35:33 PM »

ขอบคุณค่ะคงได้ไปวันเปิดเลยค่ะเพราะหลังจากวันที่1ธ.ค.57 ต้องไปปลูกบ้านที่สุพรรณบุรี อยากจะไปหาซื้ออุปกรณ์เทคค่าดินน้ำค่ะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
Gottatayi
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 03:30:05 PM »

ผมไม่เคยมีสวนมีไร่กับเขาอยากไปเที่ยวดูงานจังเลยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์