ข่าว
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยวกันค่ะ ^^ งานเกษตรกำแพงแสน 1 - 10 ธันวาคม 57  (อ่าน 39783 ครั้ง)
sukanya2501
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 03:08:31 PM »

ยิ้ม ยิ้ม  แจ้งข่่าวงานเกษตรค่ะ   ยิ้ม ยิ้ม

งานเกษตรกำแพงแสน 2557

ระหว่างวันที่ 1 - 10 ธันวาคม 2557

ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน จ.นครปฐม

อย่าลืมไปเที่ยวกันนะคะ ไปเช้าๆ ค่ะ อากาศไม่ร้อน คนเดินไม่เยอะด้วย ถ้าให้ดี ไปวันธรรมดาค่ะ ที่จอดรถมีเยอะมาก

สำหรับเกษตรกรท่านใดสงสัย การเดินทาง ร้านค้าอะไรอยู่ตรงไหน สอบถามได้ค่ะ  

สถานการณ์หน้ามอ เนื่องจากตอนนี้มีการทำอุโมงค์หน้ามอ เพื่อความสะดวกสำหรับรถมอเตอร์ใซค์ในการกลับรถ ทำให้หน้ามอตอนนี้รถค่อนข้างแน่น  
ช่วงงานเกษตรจะติดไหม จะอัพเดทเรื่อยๆค้ะ

ส่วนเรื่องร้านอาหารอร่อยๆ ที่กำแพงแสนมีเยอะมาก ถ้าไม่ผิดกฏเว็บ ว่างๆ จะทำรีวิวร้านอาหารให้ค่ะ ^_^

สุกัญญา อุปกรณ์การเกษตร

sakirei
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 11:26:24 AM »

ขอบคุณครับ

มีโปรแกรม *ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ Link-URL ในลายเซ็น* ให้ท่านเลือกมากที่สุด รับจัดกรุ๊ปเหมาท่องเที่ยวดูงานต่างๆ
nattamon
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 06:48:37 PM »

ยิ้ม ยิ้ม  แจ้งข่่าวงานเกษตรค่ะ   ยิ้ม ยิ้ม

งานเกษตรกำแพงแสน 2557

ระหว่างวันที่ 1 - 10 ธันวาคม 2557

ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน จ.นครปฐม

อย่าลืมไปเที่ยวกันนะคะ ไปเช้าๆ ค่ะ อากาศไม่ร้อน คนเดินไม่เยอะด้วย ถ้าให้ดี ไปวันธรรมดาค่ะ ที่จอดรถมีเยอะมาก

สำหรับเกษตรกรท่านใดสงสัย การเดินทาง ร้านค้าอะไรอยู่ตรงไหน สอบถามได้ค่ะ  

สถานการณ์หน้ามอ เนื่องจากตอนนี้มีการทำอุโมงค์หน้ามอ เพื่อความสะดวกสำหรับรถมอเตอร์ใซค์ในการกลับรถ ทำให้หน้ามอตอนนี้รถค่อนข้างแน่น  
ช่วงงานเกษตรจะติดไหม จะอัพเดทเรื่อยๆค้ะ

ส่วนเรื่องร้านอาหารอร่อยๆ ที่กำแพงแสนมีเยอะมาก ถ้าไม่ผิดกฏเว็บ ว่างๆ จะทำรีวิวร้านอาหารให้ค่ะ ^_^

สุกัญญา อุปกรณ์การเกษตร

สวัสดีค่ะ
ขอบคุณสำหรับข่าวสารที่น่าสนใจค่ะ
ไม่ทราบว่าที่งานจะมีพวกเครื่องสีข้าวขนาดเล็กๆไปขายรึเปล่าวคะ ยังไม่เคยไปเลยลองถามดูก่อนค่ะ
ขอบคุณค่ะ
คุณบรีส ชุมแพ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 04:09:16 PM »

มาอัพเดตเรื่อยๆ นะครับ

ขอลงทะเบียนติดตาม

สวนเกษตรโชคดีชุมแพ - บริหารการเกษตรภายใต้แนวคิด สั่งได้ ลดได้ ยั่งยืน เน้นการทำมะนาว ไผ่ ไก่ไข่อินทรีย์
conmoti
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 05:29:15 PM »

งานนนี้เราไม่พลาดแน่นอน

ibcbet
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2015, 07:51:57 PM โดย conmoti » บันทึกการเข้า

*ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ Link-URL ในลายเซ็น*
Rus2522
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 12, 2015, 10:15:33 PM »

จะมีครั้งต่อไปเมื่อไหร่ครับ/งานนี้ผมพลาดโอกาสไปแล้ว/รบกวนท่านผู้รู้ช่วยบอกด้วยครับ
ppfence
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2015, 10:36:18 AM »

จะมีครั้งต่อไปเมื่อไหร่ครับ/งานนี้ผมพลาดโอกาสไปแล้ว/รบกวนท่านผู้รู้ช่วยบอกด้วยครับ

งานเกษตรกำแพงแสน ประจำปี 2558 เริ่มแล้วครับ
ตั้งแต่วันที่ 4 - 10 ธันวาคม 2558

ภายในงานเตรียมพบกับสินค้าการเกษตรมากมาย การสาธิตนวัตกรรมใหม่ๆ ฯลฯ
บูธพีพีเฟ้นซ์เอง ก็ไปจัดแสดงสินค้ารั้วตาข่าย และสาธิตระบบรั้วไฟฟ้าที่งานนี้เช่นกัน ไปเยี่ยมชมและให้กำลังใจกันได้นะครับ

รั้วตาข่ายทนสนิม80ปี พีพีเฟ้นซ์
รั้วตาข่ายนำเข้าจากประเทศนิวซีแลนด์
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์