หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครับ ภาค 2 (wee_w)  (อ่าน 91263 ครั้ง)
nong-jod
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #320 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 09:33:52 PM »

คิดถึงทุกคนเหมือนกันเลยครับ เล่นโยคะแล้วสุขภาพดีครับคุณโซ่ แพนด้าเล่นด้วยรึเปล่า จะได้เป็นหมีหุ่นดี ๆ กับเค้าบ้าง  ยิงฟันยิ้ม

หวังว่า สุขภาพคุณโซ่คงดีขึ้นแล้วนะครับ ที่แพ้ ๆ อะไรนะ หายแล้วรึยังล่ะครับ

น้องโจ๊ดเล่นไม่เป็นหรอกคับ ขานั้นเน้นกินอย่างเดียวคับ ตอนเน้เป็นหมูตอนไปแย้วมั้งคับ ส่วนสุขภาพก้อดีขึ้นคับแต่ที่แพ้ๆยังไม่หายคับ พี่วีก้อรักษาสุขภาพด้วยนะคับ

นินทาอะไรน้องคะพี่โซ่........................  สวัสดีค่ะคุณลุงพี่วี.............. เมื่อไหร่จะพาน้องโจ๊ดไปวิ่งเล่นที่สวนค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Leklek75
*

« ตอบ #321 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 08:44:15 PM »

หายไปนานเลยครับ อันนี้มาตามคำเรียกร้องครับ ดูแล้วอย่าเครียดนะครับ ทุกอย่างมีเกิดขึ้น ตั้งอยู่ และ  ยิงฟันยิ้ม

อันนี้ต้นคุณไก่ครับ ของคุณวีร์ไม่ได้ถ่ายเพราะเด็ดใบทิ้งหมดแล้วครับ ช่วงที่ผ่านมาไม่ค่อยได้ดูแล ต้นเลยโทรมไปเลยครับ ต้องขอโทษด้วยครับ
มีแต่ต้นที่ลงดินไปแล้วช่วงนี้แทบไม่ต้องดูแลเลยครับ งามมากๆ

Mystery 6# เหมือนมั้ย  ยิงฟันยิ้ม

Galicia negra

Paratjal rimada

Matinenca rimada

De la reina

BM

JT กลางแจ้งลงดินครับ ผิดคาดใบไม่ใหม้หลงกลัวอยู่ตั้งนาน อยู่ในกระถางมันไม่งาม ขี้เกียจด้วยเลยจับลงดินกลับสวยเลย

wee_w
*

« ตอบ #322 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:04:37 PM »

ขอบคุณมากเลยครับ ป๋า  ยิงฟันยิ้ม

ดูแล้วไม่เครียดนะครับ ที่เครียดคือ ป๋าหายไปนานจุงเบย  ยิ้มกว้างๆ

อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

หายคิดถึงไปเยอะเลย งาม ๆ ทั้งนั้นเลยนะครับ ถึงแม้จะมีบางต้นโทรมแล้วไม่ได้ถ่ายภาพมาให้ชมก็ตาม  ยิงฟันยิ้ม
อย่าลืมชิมเผื่อผมด้วยนะครับ แล้ว BM ของผมต้นไหนครับที่จะส่งให้คุณสุล่ะครับ อยากเห็นหน้าเค้าก่อน จะได้ดูพัฒนาการตอนต่อไปหลังจากที่คุณสุเอาไปปู้ยี่ปู้ยำครับ จะได้จัดการกับแกถูก  ยิ้มกว้างๆ
ไก่นา
*

« ตอบ #323 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:05:42 PM »

คุณเล็กกลับมาแล้ว อายจัง อายจัง กำลังบ่นคิดถึงอยู่เชี่ยวค่ะ
เรื่องน้องฟิกส์อย่าซีเรียสค่ะ ปลูกได้งามที่สุดแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไก่นา
*

« ตอบ #324 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:11:39 PM »

หายไปนานเลยครับ อันนี้มาตามคำเรียกร้องครับ ดูแล้วอย่าเครียดนะครับ ทุกอย่างมีเกิดขึ้น ตั้งอยู่ และ  ยิงฟันยิ้ม

อันนี้ต้นคุณไก่ครับ ของคุณวีร์ไม่ได้ถ่ายเพราะเด็ดใบทิ้งหมดแล้วครับ ช่วงที่ผ่านมาไม่ค่อยได้ดูแล ต้นเลยโทรมไปเลยครับ ต้องขอโทษด้วยครับ
มีแต่ต้นที่ลงดินไปแล้วช่วงนี้แทบไม่ต้องดูแลเลยครับ งามมากๆ

Mystery 6# เหมือนมั้ย  ยิงฟันยิ้ม

Galicia negra

Paratjal rimada

Matinenca rimada

De la reina

BM

JT กลางแจ้งลงดินครับ ผิดคาดใบไม่ใหม้หลงกลัวอยู่ตั้งนาน อยู่ในกระถางมันไม่งาม ขี้เกียจด้วยเลยจับลงดินกลับสวยเลย

น้องด่างปลูกลงดินงามมากค่ะ ดูแข็งแรงดี ต้นในกระถางสมบัติคุณวี ถ้าเป็นไปได้จับปลูกลงดินเลยก็ได้ค่ะ ไว้โตเต็มที่ค่อยชำกิ่งให้ไก่นาก็ได้ ตกใจ ตกใจ
wee_w
*

« ตอบ #325 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:14:55 PM »

ใช่ ๆ ยกมือหนับหนุนด้วยคนครับ ของผมถ้ามีพื้นที่ลงดินได้ก็จับลงได้เลยนะครับ ว่าแต่ แถว ๆ บ้านคุณเล็กน้ำท่วมถึงรึเปล่าครับ  ยิงฟันยิ้ม
ถ้าท่วมถึง ก็กันเหนียวใส่ไว้ 1 กระถางก็ได้นะครับ จะได้ไม่ต้องเหนื่อยขุดหนีน้องน้ำครับ  ยิงฟันยิ้ม
wee_w
*

« ตอบ #326 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:20:23 PM »

สรุปเจ้า Mystery 6# เหมือนมั้ย  

เค้าเหมือนอะไรหรือครับ ช่วยเฉลยหน่อย อย่าให้เป็นปริศนาอยู่อย่างนี้ มันคาใจครับ  ยิงฟันยิ้ม
Please e e e........  จุมพิต

ป๋าครับ แล้วเจ้า Vista กับ Flander เป็นตายร้ายดีอย่างไรบ้างครับ อยากเห็นเหมือนกัน หรือโดนราสนิมเล่นงานอ่วมอรทัยอยู่ครับ  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2015, 09:23:45 PM โดย wee_w » บันทึกการเข้า
ไก่นา
*

« ตอบ #327 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:22:39 PM »

น้องBM ลูกดกจริงๆ ค่ะคุณเล็ก ได้ปุ๋ยดีจากไหนค่ะสุดยอดจริงๆ อายจัง  คุณวี ยิ้มแก้มปริแน่คืนนี้ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
wee_w
*

« ตอบ #328 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:25:05 PM »

น้องBM ลูกดกจริงๆ ค่ะคุณเล็ก ได้ปุ๋ยดีจากไหนค่ะสุดยอดจริงๆ อายจัง  คุณวี ยิ้มแก้มปริแน่คืนนี้ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ต้นที่เห็นลงดินทั้งหมดทั้งมวลของป๋าเค้านะ ผมยกให้แล้ว ของพวกเราเป็นกิ่งขยายตะหากล่ะป้า ทำเป็นลืมไปได้  ยิงฟันยิ้ม
ไก่นา
*

« ตอบ #329 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:35:20 PM »

ต้นที่เห็นลงดินทั้งหมดทั้งมวลของป๋าเค้านะ ผมยกให้แล้ว ของพวกเราเป็นกิ่งขยายตะหากล่ะป้า ทำเป็นลืมไปได้  ยิงฟันยิ้ม

เรียกป้าอยู่นั้นแระ เค้ายังละอ่อนอยู่นะตะเอง โกรธ โกรธ
wee_w
*

« ตอบ #330 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:48:24 PM »

อ้าว ....มาโผล่ที่นี่ตั้งแต่เมื่อไรเนี่ย ป้า  ยิ้มกว้างๆ
ไก่นา
*

« ตอบ #331 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:51:16 PM »

อ้าว ....มาโผล่ที่นี่ตั้งแต่เมื่อไรเนี่ย ป้า  ยิ้มกว้างๆ

ตามหลานเตียบ่อกี้มาจ๊ะ  ยิงฟันยิ้ม
Supapor
*

« ตอบ #332 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:54:03 PM »

ขอบคุณมากเลยครับ ป๋า  ยิงฟันยิ้ม

ดูแล้วไม่เครียดนะครับ ที่เครียดคือ ป๋าหายไปนานจุงเบย  ยิ้มกว้างๆ

อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

หายคิดถึงไปเยอะเลย งาม ๆ ทั้งนั้นเลยนะครับ ถึงแม้จะมีบางต้นโทรมแล้วไม่ได้ถ่ายภาพมาให้ชมก็ตาม  ยิงฟันยิ้ม
อย่าลืมชิมเผื่อผมด้วยนะครับ แล้ว BM ของผมต้นไหนครับที่จะส่งให้คุณสุล่ะครับ อยากเห็นหน้าเค้าก่อน จะได้ดูพัฒนาการตอนต่อไปหลังจากที่คุณสุเอาไปปู้ยี่ปู้ยำครับ จะได้จัดการกับแกถูก  ยิ้มกว้างๆ
คอยดูเถอะจะทำให้ทุกคนตะลึง ตกใจ ว่าแต่อยากรู้เหมือนกันว่าลูกสาวเราคนไหนหนอ ยิงฟันยิ้ม
Supapor
*

« ตอบ #333 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:56:03 PM »

สรุปเจ้า Mystery 6# เหมือนมั้ย  

เค้าเหมือนอะไรหรือครับ ช่วยเฉลยหน่อย อย่าให้เป็นปริศนาอยู่อย่างนี้ มันคาใจครับ  ยิงฟันยิ้ม
Please e e e........  จุมพิต

ป๋าครับ แล้วเจ้า Vista กับ Flander เป็นตายร้ายดีอย่างไรบ้างครับ อยากเห็นเหมือนกัน หรือโดนราสนิมเล่นงานอ่วมอรทัยอยู่ครับ  ยิงฟันยิ้ม
เหมือนน้องหวีค่ะคุณวี ยิ้มกว้างๆ
wee_w
*

« ตอบ #334 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:56:28 PM »

ดูแล้วไม่เครียดนะครับ ที่เครียดคือ ป๋าหายไปนานจุงเบย  ยิ้มกว้างๆ

คอยดูเถอะจะทำให้ทุกคนตะลึง ตกใจ ว่าแต่อยากรู้เหมือนกันว่าลูกสาวเราคนไหนหนอ ยิงฟันยิ้ม

ถ้าทำตะลึง (ตาย) /  ได้ตายตกไปตาม ๆ กันแน่ จะคอยดูอยู่ทุกฝีก้าวเลยล่ะครับ  ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2015, 09:58:12 PM โดย wee_w » บันทึกการเข้า
Supapor
*

« ตอบ #335 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 10:10:10 PM »

ดูแล้วไม่เครียดนะครับ ที่เครียดคือ ป๋าหายไปนานจุงเบย  ยิ้มกว้างๆ

ถ้าทำตะลึง (ตาย) /  ได้ตายตกไปตาม ๆ กันแน่ จะคอยดูอยู่ทุกฝีก้าวเลยล่ะครับ  ยิ้มกว้างๆ
จะเห็นได้ยังไงถ้าเราไม่ให้ดู แลบลิ้น
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22   ขึ้นบน
  พิมพ์