หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วย บราม่าตัวเมียขาดคู่  (อ่าน 800 ครั้ง)
akkachab
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 08:25:49 AM »

คือตัวผู้ในรูปป่วยตายไปครับ ใครมีแบ่งบ้าง ผมเลี้ยงไว้ดูเล่นไม่กินแน่นอนครับ

kophone
*

อย่าให้ความรู้สึก อยู่เหนือเหตุผล

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 12:10:21 PM »

ถ้ามันหาคู่ไม่ได้ผมยินดีรับเลี้ยงนะครับ...ผมมีอยู่คู่นึงอยากได้ตัวเมียเพิ่มพอดีเลยครับ....ไม่ทราบว่าอยู่แถวใหนครับ..เผื่อผมพอแนะนำให้ได้ครับ...
akkachab
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 12:18:44 PM »

ถ้ามันหาคู่ไม่ได้ผมยินดีรับเลี้ยงนะครับ...ผมมีอยู่คู่นึงอยากได้ตัวเมียเพิ่มพอดีเลยครับ....ไม่ทราบว่าอยู่แถวใหนครับ..เผื่อผมพอแนะนำให้ได้ครับ...

สระบุรีครับ คงตัดใจให้ไม่ได้ครับ คงโดนไก่บ้านทับ แน่ๆ
Hasanai_N
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 02:53:52 PM »

สระบุรีครับ คงตัดใจให้ไม่ได้ครับ คงโดนไก่บ้านทับ แน่ๆ
ผมมีตัวผุ้พอแบ่งได้ครับ อายุ 7-8 เดือน ถ้าสนใจติดต่อ หรือ im จะดีกว่าครับ
ป๊อป
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์