หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีลูกไก่เล็กฮอนขาว เพศผู้ อยากแลกกับลูกไก่โร๊ค  (อ่าน 783 ครั้ง)
My.Self
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 09:54:33 PM »

มีลูกไก่เล็กฮอนขาวเพศผู้จำนวนมาก อยากแลกกับลูกไก่โร๊คครับ ไก่อยู่ยโสธร
083-6085820 เรย์

boonchen
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 11:29:11 AM »

ผมมีเล็กฮอนขาวตัวเดียว ไม่รู้ผู้หรือเมีย ซื้อไข่จากอ.ประชุม ได้แค่ตัวเดียว ส่วนโร๊ดผู้มีเยอะมากกกกกกกกก
เล็กฮอนตัวผู้เอามาทับโร๊ดตัวเมียหรือบาร์พลีตัวเมียได้ไหม ถ้าทับได้ ก็อยากได้เหมือนกัน
My.Self
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 10:42:19 PM »

ผมมีเล็กฮอนขาวตัวเดียว ไม่รู้ผู้หรือเมีย ซื้อไข่จากอ.ประชุม ได้แค่ตัวเดียว ส่วนโร๊ดผู้มีเยอะมากกกกกกกกก
เล็กฮอนตัวผู้เอามาทับโร๊ดตัวเมียหรือบาร์พลีตัวเมียได้ไหม ถ้าทับได้ ก็อยากได้เหมือนกัน
ก็ไม่เคยลองเหมือนกันครับ แต่น่าจะได้นะครับ ผมสนใจโร๊คมากครับ ทั้งผู้และเมีย พอดีที่บ้านไม่มีเลย ขาดสายพันโร๊คอย่างเดียวครับ  ยิ้มเท่ห์
boonchen
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 11:54:59 AM »

ก็ไม่เคยลองเหมือนกันครับ แต่น่าจะได้นะครับ ผมสนใจโร๊คมากครับ ทั้งผู้และเมีย พอดีที่บ้านไม่มีเลย ขาดสายพันโร๊คอย่างเดียวครับ  ยิ้มเท่ห์

ให้ส่งโร๊ดผู้ไปให้ไหมครับ เคยส่งไปให้น้องคนหนึ่งอยู่ยโสเหมือนกัน มีรถสายร้อยเอ็ดผ่าน หรือจะวิ่งมาเอาที่ศรีสะเกษไหม จะเอามาให้
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์