หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคิดผิดรึไม่ ไปซื้อที่ ภบท5  (อ่าน 4551 ครั้ง)
spyger
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 08:38:00 PM »

ผมซื้อ สปก ไป2แปลง ก้อไม่เห็นมีปัญหาอะไรนิครับ ผมปลูกอ้อยอีกปีก้อคืนทุนแล้ว ส่วนของคุณ เป็น ภบท ยิ่งดีใหญ่ ขอออกโฉนดได้ แต่ถ้าที่รอบๆเป็น สปก คุณก้อได้สิทธิ สปก ไป รัฐเค้าไม่ใจร้ายถึงขนาดยึดที่หรอกครับถ้าคุณยังเข้าไปใช้ประโยชในที่ดิน

kamakinji
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 10:23:27 PM »

ขอบคุณครับสำหรับคำตอบของทุกท่าน มันไม่ง่ายเลยที่เราจะตัดสินใจอะไรสักอย่างนึงโดยที่ไม่ฟังคำคนอื่น ย่ทีก้อเป็นกำลังใจได้อย่างดีครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์